RG-EW1300G Bộ định tuyến vô tuyến Gigabit băng tần kép 1300M
( 0 đánh giá )
SKU: RG-EW1300G
Lượt xem: 1604
– WiFi chuẩn 802.11ac wave2
– 1 WAN và 3 LAN Gigabit
– Hỗ trợ 64 thiết bị kết nối đồng thời
– 5 ăng-ten Ngoài cho tín hiệu wifi mạnh
– Giải pháp Mesh không dây linh hoạt với Reyee Mesh
– Quản lý dự án trên Cloud với Ứng dụng Ruijie Cloud App
– Quản lý thiết bị trên Cloud với Ứng dụng Reyee Router
919,000vnđ
1,750,000vnđ Giảm 48%
Số lượng :
Có 59 người đang xem cùng bạn
Thông số kỹ thuật bộ phát WiFi Ruijie RG-EW1300G Chuẩn AC tốc độ 1300Mbps Cổng Gigabit
– MIMO: 2,4 GHz: 2×2, 5 GHz: 2×2
– Giao diện: 1 cổng WAN x 10/100/1000 Base-T, 3 cổng LAN x 10/100/1000 Base-T
– Các tiêu chuẩn vô tuyến: Wi-Fi 5 (802.11ac)
– Ăng ten: 5 ăng ten ngoài
– Tốc độ Wi-Fi Tối đa: 2,4 GHz: 400 Mbps/ 5 GHz: 867 Mbps
– Độ lợi Ăng-ten: 2,4 GHz: 4,5 dBi 5 GHz: 5,5 dBi
– Công nghệ tiên tiến: Ruijie DDNS, VPN, OFDMA, IPv6
– Người dùng kết nối đồng thời: 32
– Trọng lượng: 0,29 kg (không bao gồm vỏ hộp)
– Kích thước (DxRxC): 230 mm × 130 mm × 30 mm
– Nguồn điện: DC 12V/1.0A